IMC-21GA-LX-SC bo chuyen doi phuong tien truyen thong ethernet to soi gigabit cong nghiep

IMC-21GA-LX-SC - Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông Ethernet-to-sợi gigabit công nghiệp - Moxa Việt Nam - STC Việt Nam

LIST CODE:

IMC-101G

MOXA Vietnam

STC Vietnam

IMC-101G-T

MOXA Vietnam

STC Vietnam

IMC-101G-IEX

MOXA Vietnam

STC Vietnam

IMC-101G-T-IEX

MOXA Vietnam

STC Vietnam

IMC-101-M-SC

MOXA Vietnam

STC Vietnam

IMC-101-M-SC-T

MOXA Vietnam

STC Vietnam

IMC-101-M-ST

MOXA Vietnam

STC Vietnam

IMC-101-M-ST-T

MOXA Vietnam

STC Vietnam

IMC-101-S-SC

MOXA Vietnam

STC Vietnam

IMC-101-S-SC-80-T

MOXA Vietnam

STC Vietnam

IMC-101-S-SC-T

MOXA Vietnam

STC Vietnam

IMC-101-S-SC-80

MOXA Vietnam

STC Vietnam

IMC-101-M-SC-IEX

MOXA Vietnam

STC Vietnam

IMC-101-M-ST-IEX

MOXA Vietnam

STC Vietnam

IMC-101-S-SC-IEX

MOXA Vietnam

STC Vietnam

IMC-101-M-SC-T-IEX

MOXA Vietnam

STC Vietnam

IMC-101-M-ST-T-IEX

MOXA Vietnam

STC Vietnam

IMC-101-S-SC-T-IEX

MOXA Vietnam

STC Vietnam

IMC-21A-M-SC

MOXA Vietnam

STC Vietnam

IMC-21A-M-ST

MOXA Vietnam

STC Vietnam

IMC-21A-S-SC

MOXA Vietnam

STC Vietnam

IMC-21A-M-SC-T

MOXA Vietnam

STC Vietnam

IMC-21A-M-ST-T

MOXA Vietnam

STC Vietnam

IMC-21A-S-SC-T

MOXA Vietnam

STC Vietnam

IMC-21-M-SC

MOXA Vietnam

STC Vietnam

IMC-21-M-ST

MOXA Vietnam

STC Vietnam

IMC-21-S-SC

MOXA Vietnam

STC Vietnam

IMC-P101-M-SC

MOXA Vietnam

STC Vietnam

IMC-P101-M-SC-T

MOXA Vietnam

STC Vietnam

IMC-P101-M-ST

MOXA Vietnam

STC Vietnam

IMC-P101-M-ST-T

MOXA Vietnam

STC Vietnam

IMC-P101-S-SC

MOXA Vietnam

STC Vietnam

IMC-P101-S-SC-T

MOXA Vietnam

STC Vietnam

IMC-P101-S-ST

MOXA Vietnam

STC Vietnam

IMC-P101-S-ST-T

MOXA Vietnam

STC Vietnam

Tính năng và lợi ích 

  • Hỗ trợ 1000Base-SX / LX với đầu nối SC hoặc khe SFP
  • Liên kết lỗi chuyển tiếp (LFP)
  • Khung jumbo 10K
  • Ngõ vào nguồn dự phòng
  • -40 đến 75 ° C nhiệt độ hoạt động (mô hình T)
  • Hỗ trợ Ethernet hiệu quả năng lượng (IEEE 802.3az)

Giới thiệu

Bộ chuyển đổi truyền thông Gigabit công nghiệp IMC-21GA được thiết kế để cung cấp độ tin cậy và ổn định 10/100 / 1000BaseT (X) tới 100 / 1000Base-SX / LX hoặc chọn chuyển đổi phương tiện truyền thông mô-đun SFP 100 / 1000Base. IMC-21GA hỗ trợ IEEE 802.3az (Ethernet hiệu quả năng lượng) và khung jumbo 10K, cho phép chúng tiết kiệm điện và tăng cường hiệu năng truyền dẫn. Tất cả các mẫu IMC-21GA đều phải chịu thử nghiệm đốt cháy 100% và có sẵn trong các mẫu hỗ trợ dải nhiệt độ hoạt động tiêu chuẩn từ 0 đến 60 ° C và phạm vi nhiệt độ hoạt động mở rộng từ -40 đến 75 ° C.

• Công nghệ

Tiêu chuẩn

IEEE 802.3 cho 10BaseT

IEEE 802.3u cho 100BaseT (X) và 100BaseFX

IEEE 802.3ab cho 1000BaseT (X)

IEEE 802.3z cho 1000BaseX

IEEE 802.3az (Ethernet hiệu quả năng lượng)

• Giao diện

Cổng RJ45

10/100 / 1000BaseT (X)

Cổng sợi quang

Khe cắm 100 / 1000Base-SX / LX hoặc 100 / 1000BaseSFP

Đèn LED chỉ báo

PWR1, PWR2, G1 (cổng đồng 10M / 100M / 1000M), G2 (cổng sợi 100M / 1000M)

Thiết bị ngắt

Tốc độ truyền dữ liệu 100M / 1000M, kết nối lỗi truyền qua, Ethernet hiệu quả năng lượng

• Sợi quang

Khoảng cách truyền đa mode (IMC-21GA-SX-SC)

1000BaseSX: 0 đến 500 m, 850 nm (50/125 μm, 400 MHz * km)

Khoảng cách truyền đơn mode (IMC-21GA-LX-SC)

1000BaseLX: 0 đến 10 km, 1310 nm (9/125 μm, 3,5 PS / (nm * km))

• Đặc điểm vật lý

Nhà ở

Bảo vệ kim loại, IP30

Thứ nguyên

30 x 125 x 79 mm (1,19 x 4,62 x 3,11 in)

Cân nặng

170 g (0,37 lb)

Cài đặt

Gắn DIN-rail, treo tường (với bộ tùy chọn)

• Giới hạn môi trường

Nhiệt độ hoạt động

Mô hình tiêu chuẩn: -10 đến 60 ° C (14 đến 140 ° F)

Nhiệt độ rộng. Kiểu máy: -40 đến 75 ° C (-40 đến 167 ° F)

Nhiệt độ lưu trữ

-40 đến 75 ° C (-40 đến 167 ° F)

Độ ẩm tương đối xung quanh

5 đến 95% (không ngưng tụ)

• Yêu cầu về nguồn điện

Điện áp đầu vào

12 đến 48 VDC, đầu vào dự phòng

Đầu vào hiện tại

285 mA @ 12 VDC

Kết nối

Khối thiết bị đầu cuối di động

Quá tải bảo vệ hiện tại

1,5 A

Bảo vệ phân cực ngược

Hiện tại

• Tiêu chuẩn và chứng nhận

An toàn

UL 60950-1

EMC

EN 55032/24

EMI

CISPR 32, FCC Phần 15B Hạng A

EMS

EN 61000-4-2 (ESD): Liên hệ: 6 kV; Không khí: 8 kV

VI 61000-4-3 (RS): 80 MHz đến 1 GHz: 1 V / m

EN 61000-4-4 (EFT): Nguồn: 1 kV; Tín hiệu: 1 kV

VI 61000-4-5 (Tăng): Nguồn: 1 kV; Tín hiệu: 1 kV

VI 61000-4-6 (CS): 150 kHz đến 80 MHz: 3 V / m

EN 61000-4-8 (PFMF)

EN 61000-4-11

Sản phẩm xanh

RoHS, CROHS, WEEE

Sốc

IEC 60068-2-27

Rơi tự do

IEC 60068-2-32

Rung động

IEC 60068-2-6

• MTBF (thời gian trung bình giữa các lần thất bại)

Thời gian

IMC-21GA: 2,762,058 giờ

IMC-21GA-LX-SC: 2,573,203 giờ

IMC-21GA-SX-SC: 2,573,203 giờ

Tiêu chuẩn

Telcordia (Bellcore), GB

thong tin lien he ThienSTC